1 x 2 1550nm 05/95 Coupler Singlemode Wideband Coupler kiểm tra dữ liệu

1 x 2 1550nm 05/95 Coupler Singlemode Wideband Coupler kiểm tra dữ liệu

Khách sạn cung cấp thấp chèn mất mát và ổn định hoạt động trong phạm vi đầy đủ nhiệt độ.

Function
Tận dụng nhiều kinh nghiệm và kiến thức chuyên môn, SOPO là nổi tiếng là một trong những nhà sản xuất lớn nhất của 1 x 2 1550nm 05/95 coupler singlemode wideband ghép dữ liệu thử nghiệm cho chất lượng cao và giá thấp sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. Xin được miễn phí để mua sản phẩm giá rẻ xuất xứ Trung Quốc từ nhà máy của chúng tôi.

1 x 2 1550nm 05/95 Coupler Singlemode Wideband Coupler kiểm tra dữ liệu

Khách sạn cung cấp thấp chèn mất mát và ổn định hoạt động trong phạm vi đầy đủ nhiệt độ.

SOPO là nổi tiếng là một trong những nhà sản xuất lớn nhất của 1xn bộ ghép quang học cho chất lượng cao và giá thấp sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. Xin được miễn phí để mua sản phẩm giá rẻ xuất xứ Trung Quốc từ nhà máy của chúng tôi.

bộ ghép quang 1xN, SM, 9/125um, cây cấu trúc, cửa sổ duy nhất hoặc cửa sổ kép, loại tiêu chuẩn hoặc băng thông rộng, hộp nhựa (kích thước phụ thuộc vào mô hình), Φ3mm (PVC), 1m hoặc theo customerand #39; s yêu cầu, SC/APC hoặc kết nối FC/APC, chia tỉ lệ được chỉ định.

Các tính năng ghép quang 1xN:
♦ chèn thấp cân, PDL thấp.
♦ Cao directivity, tổn thất cao trở lại.
♦ quang tất cả các cấu trúc.
♦ Ống thép không gỉ và nhựa hộp.

1xN bộ ghép quang học ứng dụng
♦ FTTH, LAN, PON andamp; Quang CATV
♦ địa phương vòng net
♦ Hệ thống thông tin quang
♦ quang kiểm tra thiết bị
♦ bộ cảm biến quang




Hot Tags: 1 x 2 1550nm 05/95 coupler singlemode wideband coupler kiểm tra dữ liệu nhà sản xuất, nhà máy sản xuất tại Trung Quốc, chất lượng, giá thấp, giá rẻ
sản phẩm liên quan
Liên hệ chúng tôi
SOPO quang Communication Co., Ltd

Địa chỉ: JinDiDa khu công nghiệp, ngành công nghiệp Langkou Pak, Dalang Street, Long mới District, Shenzhen, Trung Quốc

Điện thoại: +86-755-23124132

Fax: 86-755-23774378

Thư điện tử: 18818523155@163.com

SOPO quang Communication Co., Ltd
foottop