980nm-1310nm-1550nm-1480-1490-Filter-WDM sợi quang nối Mux Demux Module cho mạng lưới kinh doanh

980nm-1310nm-1550nm-1480-1490-Filter-WDM sợi quang nối Mux Demux Module cho mạng lưới kinh doanh

Mô tả Micro-quang WDM sử dụng công nghệ lớp phủ màng mỏng và sở hữu thiết kế kim loại thông liên kết bao bì vi quang học.

Function

Mô tả
Micro-quang WDM sử dụng công nghệ lớp phủ màng mỏng và sở hữu thiết kế kim loại thông liên kết bao bì vi quang học. Nó cung cấp thấp chèn mất, cô lập cao channel, thấp nhiệt độ nhạy và epoxy miễn phí quang đường dẫn.
Tính năng
• Low chèn mất
• Tổn thất cao trở lại
• Phạm vi rộng các bước sóng hoạt động
• High Channel cô lập
• Tính ổn định cao và độ tin cậy
• Epoxy-Việt trên đường quang
Ứng dụng
• Hệ thống giám sát
• WDM mạng
• Máy phát và sợi laser
• Sợi quang khuếch đại
• Thiết bị sợi quang

Hiệu suất thông số kỹ thuật

Tham số

MWDM-54

MWDM-59

Thông qua kênh loạt các bước sóng (nm)

1530~1565

1525~1600

Phản ánh các kênh bước sóng (nm)

1450~1490

965~1000

Chèn mất (dB)

Phản ánh các kênh

≤0.5

≤0.7

Vượt qua kênh

≤0.6

≤0.9

Chèn mất biến thể

andlt; 0,3

Cô lập @Add/Drop Channel

Phản ánh các kênh

andgt; 15

andgt; 15

Vượt qua kênh

andgt; 25

andgt; 30

Inertion mất nhiệt độ nhạy (dB/℃)

andlt; 0,005

Giảm cân phụ thuộc vào độ phân cực (dB)

andlt; 0.1

Chế độ phân cực phân tán (ps)

andlt; 0.1

Directivity (dB) (đầu vào để thêm, sản lượng để thả, thêm thả

andgt; 50

Trở về tổn thất (dB)

andgt; 55

Tối đa sức mạnh xử lý (mW)

500

Nhiệt độ Opterating (℃)

-10~+75

Nhiệt độ lưu trữ (℃)

-40~+85

Loại chất xơ

Corning SMF-28e quang

Corning HI 1060 sợi tại phổ biến andamp; Phản ánh port, SMF-28e sợi tại pass port

Gói chiều

Φ5.5x34 (L38 cho 900um ống lỏng)

Đặc điểm kỹ thuật có thể thay đổi mà không báo trước.

Trên đặc điểm kỹ thuật là dành cho các thiết bị mà không cần kết nối.

Thông tin đặt hàng

MWDM

X

X

X

XX

Bước sóng

Loại chất xơ

Sợi dài

In/Out kết nối

54 = 1550 pass/1480 phản ánh
59 = 1550 pass/980 phản ánh

1 = trần quang
2 = 900um lỏng ống

1 = 1 m
2 = 2 m

0 = không có gì
1 = FC/APC
2 = FC/PC
3 = SC/APC
4 = SC/PC
5 = ST
6 = LC
S = chỉ định

PDF
980/1550 1480/1550 lọc WDM

Sopofiberand #39; WDM quang Micro sử dụng công nghệ lớp phủ màng mỏng và sở hữu thiết kế kim loại thông liên kết bao bì vi quang học.
Nó cung cấp thấp chèn mất, cô lập cao channel, thấp nhiệt độ nhạy và epoxy miễn phí quang đường dẫn.

PerformanceSpecifications

Tham số

FWDM4/35

FWDM5/34

FWDM34/5

PassBandWavelengthRange(nm)

1480~1500

1540~1560

1260 ~ 1360andamp; 1480 ~ 1500

ReflectionBand1WavelengthRange(nm)

1260~1360

1260~1360

1540~1560

ReflectionBand2WavelengthRange(nm)

1540~1560

1480~1500

Insertionloss(DB)

ReflectChannel

≤0.6

PassChannel

≤0.8

PassBandRippler(dB)

andlt; 0,3

Cô lập

ReflectChannel

andgt; 15

PassChannel

andgt; 30

InsertionLossTemperatureSensitivity(dB/)

andlt; 0,005

PolarizationDependentLoss(dB)

andlt; 0.1

PolarizationModeDispersion(ps)

andlt; 0.1

Directivity(DB)

andgt; 50

Returnloss(DB)

andgt; 50

MaximumPowerHandling(mW)

1000

OperatingTemperature))

-20~+80

StorageTemperature))

-40~+85

PackageDimension(mm)

Φ5.5x34(L38for900umLoosetube)

Specificationsmaychangewithoutnotice.Abovespecificationarefordevicewithoutconnector.

OrderingInformation

MWDM

X

X

X

XX


Bước sóng

FiberType

FiberLength

Trong / OutConnector

4/35 = 1490pass

1310andamp; 1550reflect

5/34 = 1550pass

1310andamp; 1490reflect

34/5 = 1310andamp; 1490pass

1550reflect

1 = Barefiber

2 = 900umloosetube

1 = 1 m

2 = 2 m

0 = không có gì

1 = FC/APC

2 = FC/PC

3 = SC/APC

4 = SC/PC

5 = ST

6 = LC

S = chỉ định



Hiệu suất thông số kỹ thuật

Tham số

FWDM 4/35

FWDM 5/34

FWDM 34/5

Vượt qua nhạc phạm vi bước sóng (nm)

1480~1500

1540~1560

1260 ~ 1360andamp; 1480 ~ 1500

Phản ánh ban nhạc 1 loạt các bước sóng (nm)

1260~1360

1260~1360

1540~1560

Phản ánh Band 2 khoảng bước sóng (nm)

1540~1560

1480~1500

Chèn mất (dB)

Phản ánh các kênh

≤0.6

Vượt qua kênh

≤0.8

Vượt qua ban nhạc Rippler (dB)

andlt; 0,3

Cô lập

Phản ánh các kênh

andgt; 15

Vượt qua kênh

andgt; 30

Chèn mất nhiệt độ nhạy (dB/℃)

andlt; 0,005

Giảm cân phụ thuộc vào độ phân cực (dB)

andlt; 0.1

Chế độ phân cực phân tán (ps)

andlt; 0.1

Directivity (dB)

andgt; 50

Trở về tổn thất (dB)

andgt; 50

Tối đa sức mạnh xử lý (mW)

1000

Nhiệt độ (℃)

-20~+80

Nhiệt độ lưu trữ (℃)

-40~+85

Gói kích thước (mm)

Φ5.5x34 (L38 cho 900um ống lỏng)

Thông số kỹ thuật có thể thay đổi mà không báo trước.

Trên đặc điểm kỹ thuật là dành cho các thiết bị mà không cần kết nối.

Thông tin đặt hàng

MWDM

X

X

X

XX

Bước sóng

Loại chất xơ

Sợi dài

In/Out kết nối

4/35 = 1490 pass
1310andamp; 1550 phản ánh
5/34 = 1550 pass
1310andamp; 1490 phản ánh
34/5 = 1310andamp; 1490 vượt qua
1550 phản ánh

1 = trần quang
2 = 900um lỏng ống

1 = 1 m
2 = 2 m

0 = không có gì
1 = FC/APC
2 = FC/PC
3 = SC/APC
4 = SC/PC
5 = ST
6 = LC
S = chỉ định

PDF
1490-1310-1550nm lọc WDM


Tận dụng nhiều kinh nghiệm và kiến thức chuyên môn, SOPO là nổi tiếng là một trong những nhà sản xuất lớn nhất của 980nm-1310nm-1550nm-1480-1490-filter-wdm sợi quang nối mux demux module cho mạng lưới kinh doanh cho chất lượng cao và giá thấp sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. Xin được miễn phí để mua sản phẩm giá rẻ xuất xứ Trung Quốc từ nhà máy của chúng tôi.

Hot Tags: 980nm-1310nm-1550nm-1480-1490-Filter-WDM sợi quang nối mux demux mô-đun cho kinh doanh mạng lưới các nhà sản xuất, nhà máy sản xuất tại Trung Quốc, chất lượng, giá thấp, giá rẻ
sản phẩm liên quan
Liên hệ chúng tôi
SOPO quang Communication Co., Ltd

Địa chỉ: JinDiDa khu công nghiệp, ngành công nghiệp Langkou Pak, Dalang Street, Long mới District, Shenzhen, Trung Quốc

Điện thoại: +86-755-23124132

Fax: 86-755-23774378

Thư điện tử: 18818523155@163.com

SOPO quang Communication Co., Ltd
foottop