Đơn, kép-sân khấu-isolator sợi quang Laser đánh dấu máy giá và sử dụng sợi quang Diode Pulsed sản phẩm

Đơn, kép-sân khấu-isolator sợi quang Laser đánh dấu máy giá và sử dụng sợi quang Diode Pulsed sản phẩm

Đơn giai đoạn Isolator 1. Mô tả: một cấp isolator là một loại thiết bị quang học thụ động

Function

Giai đoạn duy nhấtLy

1Mô tả

Ly giai duy nhất là một loại thiết bị quang học thụ động, chức năng cơ bản của nó là để nhận ra các tín hiệu quang chuyển tích cực, và ức chế ngược ánh sáng.

2Tính năng

Giảm cân thấp chèn

cô lập cao

Tổn thất cao trở lại

Thấp PDL

3Ứng dụng

EDFA

Hệ thống thử quang

Hệ thống CATV

Hệ thống viễn thông

Mạng không dây

4Thông số kỹ thuật

Tham số

Lớp P

Lớp A

Hoạt động các bước sóng(nm)

1310 hoặc 1550

Cô lập @ Passband (dB)

≥40

≥38

Cách ly (dB)

≥32

≥30

Chèn mất @ Passband (dB)

0.35

0.5

Chèn mất (dB)

≤0.6

≤0.7

Trở về tổn thất (dB)

≥65/60

≥60/55

PDL (dB)

andlt; 0,05

andlt; 0,1

PMD (ps)

0,2 (0,05 sẵn theo yêu cầu)

Phạm vi hoạt động bước sóng (nm)

±15

(Nhiệt độ hoạt động))

-20 + 70

Lí nhiệt độ))

-40 +85

Loại chất xơ

Corning SMF-28

Sợi dài (m)

1 mét mỗi đầu

Trọn góiKích thước (mm)

5.5×30

Giao Power(mW)

300

Ghi chúwithinthewholebandwidthof23;

withoutthelossofconnector, fusionsplicerandendface;

includealltemperatureoftheoverallPDLbandwidth.

5Thông tin đặt hàng:

Loại tiêu chuẩn ISO

Hoạt động các bước sóng

Lớp

Loại chất xơ

Sợi dài

Đầu nối

SIS =Duy nhất

13 = 1310nm
14 = 1480nm
15 = 1550nm
LB = L Band

S = đặc biệt

P = lớp P

Một lớp = A

1 = 250um

2 = 900um

3 = 3 mm

1 = 1.0 m
2 = 1.5 m
3 = 2.0 m
4 = đặc biệt

0 = không có gì
1 = FC/APC
2 = FC/PC
3 = SC/APC
4 = SC/PC
5 = ST
6 = LC

1Mô tả

Giai đoạn hai ly là một loại của các thành phần quang học, chức năng cơ bản của nó là để nhận ra các tín hiệu quang chuyển tích cực, và ức chế ngược ánh sáng.

2Thông số kỹ thuật

Tham số

Lớp P

Lớp A

Hoạt động các bước sóng(nm)

1310 hoặc 1550

Cô lập @ Passband (dB)

≥55

≥53

Cách ly (dB)

≥46

≥45

Chèn mất @ Passband (dB)

0.5

0.6

Chèn mất (dB)

≤0.8

≤0.8

Trở về tổn thất (dB)

≥65/60

≥60/55

PDL (dB)

andlt; 0,05

andlt; 0,1

PMD (ps)

0,1 (0,05 sẵn theo yêu cầu)

Phạm vi hoạt động bước sóng (nm)

±30

(Nhiệt độ hoạt động))

-20 + 70

Lí nhiệt độ))

-40 +85

Loại chất xơ

Corning SMF-28

Sợi dài (m)

1 mét mỗi đầu

Trọn góiKích thước (mm)

5.5×30

Giao Power(mW)

300

Ghi chúwithinthewholebandwidthof23;

withoutthelossofconnector, fusionsplicerandendface;

includealltemperatureoftheoverallPDLbandwidth.

3Thông tin đặt hàng:

Loại tiêu chuẩn ISO

Hoạt động các bước sóng

Lớp

Loại chất xơ

Sợi dài

Đầu nối

SIU =Kép

13 = 1310nm
14 = 1480nm
15 = 1550nm
LB = L Band

S = đặc biệt

P = lớp P

Một lớp = A

1 = 250um

2 = 900um

3 = 3 mm

1 = 1.0 m
2 = 1.5 m
3 = 2.0 m
4 = đặc biệt

0 = không có gì
1 = FC/APC
2 = FC/PC
3 = SC/APC
4 = SC/PC
5 = ST
6 = LC


Tận dụng nhiều kinh nghiệm và kiến thức chuyên môn, SOPO là nổi tiếng là một trong những nhà sản xuất lớn nhất của sợi đơn, kép-sân khấu-isolator đánh dấu giá máy và sử dụng sợi quang diode laser quang pulsed sản phẩm chất lượng cao và giá thấp sản phẩm và dịch vụ tuyệt vời. Xin được miễn phí để mua sản phẩm giá rẻ xuất xứ Trung Quốc từ nhà máy của chúng tôi.

Hot Tags: sợi đơn, kép-sân khấu-isolator đánh dấu giá máy và sử dụng sợi quang diode laser quang pulsed sản phẩm nhà sản xuất, nhà máy sản xuất tại Trung Quốc, chất lượng, giá thấp, giá rẻ
sản phẩm liên quan
Liên hệ chúng tôi
SOPO quang Communication Co., Ltd

Địa chỉ: JinDiDa khu công nghiệp, ngành công nghiệp Langkou Pak, Dalang Street, Long mới District, Shenzhen, Trung Quốc

Điện thoại: +86-755-23124132

Fax: 86-755-23774378

Thư điện tử: 18818523155@163.com

SOPO quang Communication Co., Ltd
foottop